Cần gấp phần mềm chèn chữ vào video

Thảo luận trong 'TRỢ GIÚP XỬ LÝ VIDEO' bắt đầu bởi leqdung2001, 4/3/07.

1. leqdung2001

leqdung2001 Nhân viên mới

:20: Mình đang tự làm phim cho mình nhưng đến đoạn chèn chữ vào video thì thật khó vì các phần mềm làm phim như pinnacle studio, ulead studio, vegas, windows maker movie...có hiệu ứng chạy chữ không đẹp. Có bạn nào biết phần mềm nào tạo hiệu ứng chạy chữ cuộn tròn như các phim đám cưới không gởi và hướng dẫn mình với. Mình rất cám ơn mọi người.

2. nino

nino Nhân viên mới

Không hiểu cuộn tròn theo ý bạn là như thế nào, bạn có thể nói rõ không Pinnacle cũng cho cuộn tròn chữ như mình cuốn tờ giấy mà bạn!!

3. karaoke_instrumental

karaoke_instrumental Nhân viên mới

Cái đó rõ ràng là Pinacle đó chứ còn gì.

4. leqdung2001

leqdung2001 Nhân viên mới

mình dùng pinnacle 9.4 roi nhưng không thấy nó có kiểu chạy chử như vậy. Pinnalce studio mình biết nó chỉ có hai kiểu là chạy chử từ dưới lên và trái qua phải. Ở đây vấn đề đại khái như mình muốn tạo hiệu ứng chử " CHÚC MỪNG" cuộn tròn chử như mình cuốn tờ giấy(như nino ý) từ góc trái màn hình ra chính trung tâm, sau đó lại cuộn tròn vào góc phải màn hình. Các bạn biết chỉ giáo cho mình với, có thể hướng dẫn chi tiết được ko? Mình đang cần gấp, rất mong được các bạn chỉ dẫn, cám ơn trước nghe!

5. tinhcachoem03

tinhcachoem03 Nhân viên mới

Phải dùng phần mềm dựng phim chuyên nghiệp như Avid liquid thì có thể làm được cái như bác muốn!

6. Trungkaka

Trungkaka Nhân viên mới

Dùng TitleMotion bao giờ chưa
    có bản 5 đấy nhưng phải dùng edius để dựng thì mới chạy được

7. avid_liquid

avid_liquid Ban cố vấn Cấp Cao

TitleMotion hỗ trợ cho nhiều phần mềm mà bạn, đâu phải chỉ riêng Edius đâu .

8. inter30

inter30 Nhân viên mới

phần mềm này tải ở dâu vậy?

9. lylam115168

lylam115168 Nhân viên mới

phan mem nay tai o dau

10. hiepqtv

hiepqtv Nhân viên mới

Bạn có thể dùng hiệu ứng page curl (cuộn trang) adobe premier có đó, lại rất dể dùng

11. core2dual

core2dual Nhân viên mới

vào AE mà làm bạn ơi, trong này có rất nhiều preset cho chữ lém, nếu không thĩ những preset đó có thể vào videocopilot.net tải thêm những preset trên đó xài rất tốt và đẹp.

Cara thích bài này.
  12. lick

lick Nhân viên mới

Bạn cần phải Đăng Nhập và sau đó Like (Thích) bài viết này, bạn sẽ nhìn thấy link của nó.
    cộng đồng thương mại điện tử cam kết mang lại hiệu quả thành công,rao vặt mua bán miễn phí khởi tạo banner, đăng banner giá rẻ giao dịch mua bán nhanh gọn

13. Theo tôi bạn nen dùng phần mềm ‘’ Video Watermark Factory” .phân mềm này tôi đã dùng rồi. rất tiện lợi và dễ dàng nửa bạn ơi.....