Phim ngắn hành động mới

Thảo luận trong 'Phim ngắn' bắt đầu bởi vtdtd, 26/10/11.

1. vtdtd

vtdtd Nhân viên mới

Một phim ngắn hành động võ thuật việt nam hấp dẫn với kỹ xảo khá tốt
    Đạo diễn : Huỳnh Phú
    Diễn viên: Peter To, Thu Thanh, Hoang Sa Axn ,Huynh Long, The Anh, Bạch Cao, Hiếu Hiệp, Trác Tưởng.........
    Loading the player...

Phim ngắn thiên về võ thuật - Phá án

Loading the player...

Last edited by a moderator: 30/9/13
  2. H.phj

H.phj Nhân viên mới

kĩ xảo????!!!! Em thấy võ thuật rất tốt. Diễn cũng khá ổn. Nhưng câu nói của anh đã làm mất đi cảm tình với bộ phim -.- Dù là mồ hôi của ekip thực hiện nhưng cũng nên biết tự đánh giá vị trí sản phẩm của mình chứ !!?? Mấy cái 3d anh nói em có thể làm trong ko quá 30s.
    BTW. Diễn tốt. Góc máy tốt. Võ thuật hay. Có đầu tư. Màu nhạt nhòa. Chưa có nội dung.

3. vtdtd

vtdtd Nhân viên mới

minh chi copy ah, nhung ban nhan xet cung dung, minh da sua lai . thanks nha

4. ntzdung

ntzdung Nhân viên mới

có tiếng giảm thanh của súng lục mà clip nay hình như súng lục đâu lắp giảm thanh bạn à.nên xem lại.dù sao cũng hoan nghênh bạn nhé

5. paocong

paocong Nhân viên mới

Cho mình xin lỗi trước nha. Đoạn thoát hiểm ở đoạn 2 phút 18 đến 2 phút 25 âm thanh ghép ko chuẩn lắm.
    Còn o clip phá án ở đoạn 2 phút 50 đến 55 thì bạn ghép khói súng bị lỗi.Nhưng mi cái đó chỉ là góp ý thui. Phim hay đấy bạn cố gắng phát huy.!!!!!!!111

6. congviet

congviet Nhân viên mới

Phim hay quá, ghé thăm Love And Gun ủng hộ bọn mình nha :X
    youtube.com/watch?v=XSUYldfZ86M

7. tranjunhan

tranjunhan Nhân viên mới

Phần mềm j` zậy nhỉ?

8. tanthangqb1995

tanthangqb1995 Nhân viên mới

sao phim nào cũng bị đứng hết cả nhỉ

9. thanhtung1990

thanhtung1990 Nhân viên mới

dùng bộ Action 1,2 của videocopilot rồi ghép sound vào. Nói chung để mà làm bắn súng thì nên xem mấy clip của thằng freddive wong trên youtube ấy.