[Update ngay] Hàng HOT 3D Album CS 3.32

Thảo luận trong '3D ALBUM' bắt đầu bởi TGC, 30/6/10.

1. TGC

TGC Nơi Ấy Bình Yên

:14[1]:

Kì thực thì cái gói này được POST từ ngày 30-04-2010 rồi nhưng trên Forum vẫn thấy im hơi lặng tiếng trước sự xuất hiện của nó nên TGC POST lại cho anh chị em nào "còn nặng lòng" chưa nỡ vứt bỏ 3D Album biết để tải về update cho máy nhà mình.

Chúc anh chị em có nhiều tác phẩm đẹp! Thân mến!

2. Dazzle

Dazzle Nhân viên

TGC có thấy cái gì mới hơn không trong phiên bản 3.32 này? Không nhẽ 3D Album vẫn tiếp tục phát triển phần mềm mà được coi là đi vào ngõ cụt của mình. Cùng thời với 3D Album, mình thấy Proshow Producer phát huy khá tốt thế mạnh của mình. Cho đến phiên bản trên 4.0 của mình, PP đã buộc người dùng phải cảm mến nó bởi thế mạnh trong việc tạo layers, Mask và Motion cùng với một số lượng rất lớn các Presets. Ngược lại, khi quay lại với 3D Album thì sự nghi ngờ nhiều hơn là tin tưởng. Cái đáng học trong 3D Album chắc chỉ là hình thức design cho clip mà thôi.

annam02 and cocpro91 like this.
  3. TGC

TGC Nơi Ấy Bình Yên

Thực ra mà nói! nghe tin nó nâng cấp Version lên 3.32 thì cố tải về để đó hoặc cài vào thử thôi chứ cũng chưa có thời gian Test tới nó cho nên cũng chẳng rõ là nó hơn cái cũ được điểm gì? từ Ver 3.31 thì nó đã Capture "ngọt" trên cái VGA Ati HD rồi, còn bản này thì chỉ thấy nó ghi tý thông tin là fix các lỗi của bản 3.31 :D

P/s: 3D Album theo TGC thấy thì nó rất đẹp chứ không phải xấu, mỗi tội nó có cái bệnh răng cưa và rung hình thôi. Thực ra nếu bây giờ nó cho ra lò hàng loạt style mới chất lượng và đẹp thì cũng sẽ có khối người "cũ" quay lại ngắm nghía nó đấy :D. Chẳng qua là nó cứ tàn tàn vậy hoài không cho ra thêm cái style nào mới + thêm cái dở truyền kiếp chưa sửa được là rung hình và răng cưa cho nên dù bây giờ nó có ra cái mới cũng ít ai có lòng tin quay lại với nó trừ khi nó cái gì đó đột biến trong các phiên bản mới của nó.

Dazzle thích bài này.
  4. hocavid

hocavid Nhân viên mới

Cuối cùng . nó chỉ có dùng cho 2 dòng >>> Vista or Window 7

5. TGC

TGC Nơi Ấy Bình Yên

Nó nói là để chạy gói Update cho Windows Vista hay Windows 7 thì bạn phải có quyền quản trị. Để làm được chuyện này bạn lưu file exe được tải về trên ổ cứng cục bộ sau đó nhấp phải chuột vào file chọn lệnh "Run as Administrator" =>> chứ đâu phải nó nói là chỉ dành riêng cho Windows Vista hay Windows 7 đâu bạn :D

6. uncom

uncom Nhân viên mới

Thì mình đã làm thế nhưng không được. Lỗi tại đâu nhỉ?

7. boboluk

boboluk Nhân viên mới

xin hỏi mình phải down cả 3 cái trên về máy, rùi làm thế nào nữa ?
    đầu tiên setup 3d album 3.29 rồi tiếp tục chạy setup cả 3 cái ...3.32 phải không bạn ơi ? trả lời giúp mình với

8. TGC

TGC Nơi Ấy Bình Yên

Khi cài thì bạn cài bản 3.0 trước dùng Serial của bản 3.0 khi cài, sau đó update lên 3.29, vào Registry thay đổi số Serial của 3.0 thành Serial của 3.29, Cuối cùng là nâng cấp lên các Version cao hơn 3.30,3.31,3.32 (Lưu ý là có trường hợp khi nâng cấp lên Version mới chương trình sẽ xả nén bộ cài vào ổ đĩa D\program files => mình copy hết cái đó Paste đè vào thư mục gốc 3D Album của ổ C là xong!

Thân!

boboluk thích bài này.
  9. boboluk

boboluk Nhân viên mới

xin hỏi trong 3 cái này thì khác nhau như thế nào hả bạn :
    - 3D-Album Commercial Suite Version 3.29/3.30 to 3.32
    - 3D-Album PicturePro Platinum Version 3.29/3.30 to 3.32
    - 3D-Album PicturePro Version 3.29/3.30 to 3.32

mình đã up lên 3.29. > bây giờ mình setup cả 3 cái trên à, hay là làm thế nào. cảm ơn bạn đã hướng dẫn, mình thank rồi đó . hướng dẫn tiếp 1 lần nữa đi bạn

dangtrung_2008 thích bài này.
  10. tommyti72

tommyti72 Nhân viên

Nếu đã là 3.29 thì cứ up thẳng lên 3.32 luôn.

- 3D-Album Commercial Suite Version 3.29/3.30 to 3.32
    - 3D-Album PicturePro Platinum Version 3.29/3.30 to 3.32
    - 3D-Album PicturePro Version 3.29/3.30 to 3.32

3 cái này là 3 phiên bản có tên khác nhau. Nếu bạn chạy phiên bản nào thì up bằng phiên bản đó.

dangtrung_2008 thích bài này.
  11. t_trinhngoc

t_trinhngoc Nhân viên

3D-Album Commercial Suite Version 3.29/3.30 to 3.32
    đã up len 3.32 và lỗi ko chọn dc code khi capture. đành up ngược lai 3.29

12. HoaPham

HoaPham Nhân viên

kể từ phiên bản 3.30 đã không còn tùy chọn lựa chọn Codec khi capture nữa chứ không phải là lỗi các bác à.

13. boboluk

boboluk Nhân viên mới

không chọn được code nhưng mình vẫn capture được. nhưng không hay bằng phiên bản 3.29

nếu up ngược lại 3.29 thì up bằng cách nào nhỉ ?
    có phải là : setup lại phiên bản 3.29 không hả bạn

14. t_trinhngoc

t_trinhngoc Nhân viên

uhm bản 3.28 có cái up 3.29 đó. dùng cái đó up ngược lại dc mà

15. khoind

khoind Nhân viên mới

có thêm dc 1 style mới. Phần UTILITY ko biết làm ntn nhỉ ? ai bít chỉ dùm phát

16. nguoiquaduong1

nguoiquaduong1 Nhân viên mới

đăng nhập rồi mà vẫn không hiện link download

:14[1]:sao không hiện link lên vậy admin , đặt pass down làm gì cho anh em phải cực khổ chứ

17. trinhphatcpt

trinhphatcpt Guest

Link update die hết rồi chủ top ơi, fix link đi chủ topic,